Trường trung học phổ thông Trần Đại Nghĩa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome to Trần Đại Nghĩa

You are not connected. Please login or register

cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!?

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Empty cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Thu Dec 24, 2009 4:29 pm

dongjun1234

dongjun1234
Thành viên
Thành viên

cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Icon_sad khi tui cam~ thay" that su tyet vog ve` tinh` eu of tui , tui be" tac" dau kho~ ham chi" chan" nan~ . but khi suy nghi~ that ki~ tui cang` cam~ thi" eu anh nhiu` hon , hok hiu~ tai sao tui lai danh` cho anh tat" ca~ niem` tin , tinh` eu , trai" tim of tui , but that su tui bit" rang` anh van~ chua we^n dc ng` tinh` cu~ of anh , cu~ chi~ thai" do , cach" anh noi" ve` chi , cach" anh nhin` chj , hok bao h , tui bit" hok bao h tui se~ dung" vung~ trong trai" tim anh = chj ...!? cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Icon_sad cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Icon_sad cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Icon_sad

2cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Empty Re: cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Thu Dec 24, 2009 6:09 pm

pё Pε' xĭћЌ xįńЌ

pё Pε' xĭћЌ xįńЌ
Thành viên
Thành viên

Sad iu thi pha~ tin ng# ta chu" Dung ne^n nghi~ nhu" za^y. ma` tu". minh` nha^n. ra di... coi ng# do' co' iu minh` ko...ma bit ko nhu"ng nguoi 0" ngoai trong ra^t' lanh. nhung o" trong no' quan ta^m khi nao` k0 ai bi't dc da^u...ne^u' ba` iu tha^t. long` va` dac. 100%1000(ngan`) T/Y...cua~ ba` vao` ngu"o"i` do thi` tip' tuc. giu" van yeu nguoi do' hay tin vao cam nhan chinh' minh` van yeu nguoi do...dung vi mot chuyen nho ma bo mat tinh yeu chan that cua ba danh cho nguoi do...yeu la phai tin tuong nhau ma ....dung tin nhung loi noi cua ai het...hay tin vao chinh minh la tot nhat

3cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Empty Re: cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Mon Dec 28, 2009 4:45 pm

dongjun1234

dongjun1234
Thành viên
Thành viên

wow , so sweet , tk U nhaZ" , dao nay` ng` ay" wan tam tui nhiu` hon rui` ...!? hihi

4cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Empty Re: cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Tue Dec 29, 2009 3:06 pm

pё Pε' xĭћЌ xįńЌ

pё Pε' xĭћЌ xįńЌ
Thành viên
Thành viên

dongjun1234 đã viết:wow , so sweet , tk U nhaZ" , dao nay` ng` ay" wan tam tui nhiu` hon rui` ...!? hihi
hanh phuc nha ban iu

5cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Empty Re: cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Tue Dec 29, 2009 3:58 pm

dongjun1234

dongjun1234
Thành viên
Thành viên

huhuhu lem` sao ma` h/p dc , ngui` ta bo~ tui rui` , chi~ 1 tn ct aZ" , ghet" tat" ca~ kon trai tren TD nay` , why ...? kon trai lun lam` cho kon gai" fai` khoc" , fai~ dau kho~ aZ" ...!?
dang" ghet" ...!?

6cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Empty Re: cho~ nay` chac" it" ngui` zo^ ...!? Wed Dec 30, 2009 4:05 pm

pё Pε' xĭћЌ xįńЌ

pё Pε' xĭћЌ xįńЌ
Thành viên
Thành viên

dongjun1234 đã viết:huhuhu lem` sao ma` h/p dc , ngui` ta bo~ tui rui` , chi~ 1 tn ct aZ" , ghet" tat" ca~ kon trai tren TD nay` , why ...? kon trai lun lam` cho kon gai" fai` khoc" , fai~ dau kho~ aZ" ...!?
dang" ghet" ...!?
uh jo hum ưen ai het la ko bun nua à

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]