Trường trung học phổ thông Trần Đại Nghĩa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome to Trần Đại Nghĩa

You are not connected. Please login or register

Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ.

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

S. Ny...:-*

Admin
Admin

[img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02287i.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02289yu.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02292o.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02295s.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02296i.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02299qz.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02300i.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02302g.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02303d.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02304ep.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02305b.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02308sx.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02356m.th[/img][img]Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Dsc02314x.th[/img]
Các bé ở đây bị chất độc da cam, hoại não v..v.... bị cha mẹ bỏ rơi từ khi mới sinh ra trong bệnh viện. Thật sự rất tội nghiệp. Các em ko thể ý thức đc, ko thể đi lại, thậm chí ko ăn đc. Nếu các bạn nhìn thấy các em ấy, thì chắc chắn 1 điều rằng các bạn sẽ nhận ra mình còn rất rất hạnh phúc. Vào 1 ngày ko xa, tui sẽ way lại đây 1 lần nữa. Có ai mún đi cùng tui hok?

Lệ Vô Sầu

Lệ Vô Sầu
Admin
Admin

- trong hình có Tiny hok dạ ? Laughing

http://vn.myblog.yahoo.com/hs-teen

3Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Empty >"< Sun Oct 04, 2009 8:42 am

Admin
Admin

có sao hok. moè bịt khẩu trang ròi, hok thý âu, kaka

4Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Empty Hok thấy tthoong báo gì hết Sun Oct 04, 2009 12:19 pm

Kẻ Vô Danh

Kẻ Vô Danh
Trial Mod
Trial Mod

sao mà đi lúc nào mà hook thấy thông báo gì hết zạ?

http://canthoteen.forumotion.com/

5Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Empty =-=" Mon Oct 05, 2009 2:45 pm

Admin
Admin

kái này chỉ có 52 thí sinh zô chung kết zà BTC đi hoy à, tại zì ko đủ time chuẩn bị chương trình. Mong các bạn thông cảm, năm sau đi Very Happy

6Hình ảnh các thí sinh HS thân thiện đến thăm trại trẻ em mồ côi suy dinh dưỡng TP Cần Thơ. Empty Bùn Gúm Mon Oct 05, 2009 3:04 pm

Kẻ Vô Danh

Kẻ Vô Danh
Trial Mod
Trial Mod

Hjs Hjs Sad

http://canthoteen.forumotion.com/

P

P
Super Mod
Super Mod

nhin` tội:(

Sponsored content